เว็บไซต์วงการฟุตบอลอันดับ 1 ของคนไทย อัพเดทข่าวคราวแวดวงการ พรีเมียร์ลีก กัลโช่ บุนเดสลีกา ลา ลีกา ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ยูโรปาและลีกต่างๆเอาไว้มากมาย ไฮไลท์บอลวันนี้ ทั้ง ผลบอลสด ตารางบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ รวมทั้งทีมโปรด แมนยู ลิเวอร์พลู แมนซิ เชลซี และอีกมากมาย

โปรแกรม ออมสิน รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 17 : ลำพูนซัดวัดโบสถ์, นรารับสงขลา

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล ออมสิน ลีก รีเจินนัล แชมเปี้ยนชิพ (T3) นัดที่ 17 ในวันที่ 2-3 มกราคม 2564 มีเกมการแข่งขันทั้งหมดดังนี้

วันเสาร์ที่ 2 มกราคม 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล
เวลา 15.30 น. ทหารอากาศ เอฟซี พบ อินเตอร์ แบงค็อก
เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด พบ สมุทรปราการ เอฟซี
เวลา 15.30 น. บางกอก เอฟซี พบ จามจุรี ยูไนเต็ด

โซนเหนือ
เวลา 15.30 น. น่าน เอฟซี พบ เชียงราย ซิตี้
เวลา 16.00 น. เชียงราย ล้านนา พบ แม่โจ้ ยูไนเต็ด

โซนตะวันตก
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยปทุมธานี พบ ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. อ่างทอง เอฟซี พบ สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
เวลา 17.00 น. ราชประชา พบ กาญจนพัฒน์ เอฟซี

โซนตะวันออก
เวลา 17.00 น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี พบ สอ.รฝ. เอฟซี

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ
เวลา 15.30 น. ยโสธร เอฟซี พบ นครราชสีมา ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. ขอนแก่นมอดินแดง ฟุตบอลคลับ พบ อุบล ครัวนภัส เอฟซี

โซนใต้
เวลา 15.30 น. พัทลุง เอฟซี พบ กระบี่ เอฟซี
เวลา 16.00 น. นครศรี ยูไนเต็ด พบ ป่าตอง ซิตี้
เวลา 16.00 น. สตูล ยูไนเต็ด พบ สุราษฎร์ธานี เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 3 มกราคม 2564

โซนกรุงเทพและปริมณฑล
เวลา 15.30 น. ทหารบก เอฟซี พบ เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี พบ นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
เวลา 15.30 น. สยาม เอฟซี พบ พราม แบงค็อก
เวลา 18.30 น. เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี พบ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ

โซนเหนือ
เวลา 15.30 น. สี่แคว ซิตี้ พบ อุตรดิตถ์ เอฟซี
เวลา 16.00 น. พิษณุโลก เอฟซี พบ นอร์ทเทิร์นตาก ยูไนเต็ด
เวลา 18.00 น. ลำพูน วอริเออร์ พบ วัดโบสถ์ ซิตี้

โซนตะวันตก
เวลา 15.30 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด พบ บางปะอิน อยุธยา เอฟซี
เวลา 15.30 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด พบ สมุทรสงคราม เอฟซี
เวลา 16.00 น. สระบุรี ยูไนเต็ด พบ หัวหิน ซิตี้

โซนตะวันออก
เวลา 15.30 น. กองเรือยุทธการ พบ ปลวกแดง ยูไนเต็ด
เวลา 15.30 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด พบ ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี

โซนตะวันออกเฉียงเหนือ
เวลา 15.30 น. ชัยภูมิ ยูไนเต็ด พบ สุรินทร์ โขงชีมูล เอฟซี
เวลา 15.30 น. สกลนคร ทรูวิชั่นส์ เอฟซี พบ อุดร ยูไนเต็ด
เวลา 16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้ พบ มหาสารคาม เอฟซี

โซนใต้
เวลา 16.00 น. ยาลอ ซิตี้ พบ ปัตตานี เอฟซี
เวลา 16.00 น. นรา ยูไนเต็ด พบ สงขลา เอฟซี
เวลา 16.00 น. สุราษฏร์ธานี ซิตี้ พบ ตรัง เอฟซี